Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà vườn 246 m2, 6 x 42m, xã Tân Phước, Gò công đông, SHR, LH 0985254736

Ngày đăng: 15/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn nhà vườn mới xây với thiết kế hiện đại, thông thoáng gồm 2 phòng ngủ, bếp, 1 toilet:
+ Vị trí xã Tân Phước, huyện Gò Công Đông, tỉnh Tiền Giang.
+ Diện tích đất 246 m2, ngang 6 x 42 mét.
+ Nhà hướng Đông nắng sáng, thông thoáng, mát mẻ, đường vào xe hơi 7 chỗ vào ngay sân nhà.
+ Không gian sống đáng đầu tư cho ACE với 1.3 tỷ công chứng sang tên chính chủ nhanh gọn.
Quý ACE quan tâm liên hệ chi tiết Mr. Quốc Việt Call/ Zalo: 0985 254 736.

Xem thêm

Liên hệ:

098 525 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 1 WC
246 m²
5,28 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà vườn 246 m2, 6 x 42m, xã Tân Phước, Gò công đông, SHR, LH 0985254736 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.