Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới Phong Nẫm Giồng Trôm, ô tô 7 chỗ vi vu, giá chỉ 900 triệu

Ngày đăng: 26/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhà mới toanh vừa hoàn thiện tại Phong Nẫm, Giồng Trôm đang gây sốt!
Diện tích đất CLN rộng 451.3m2, tha hồ mà chill.
Nhà gồm 1 phòng khách siêu rộng, 2 phòng ngủ ấm cúng, bếp tiện nghi và WC đầy đủ.
Sân trước nhà đậu được tận 2 chiếc ô tô, quá đã!
Tiền chế phía trước rộng rãi, tha hồ bày biện.
Bên hông còn khoảng đất trống, có thể xây thêm 2 căn nhà nhỏ cho thuê hoặc mở quán kinh doanh nhỏ.
Đường ô tô 7 chỗ vi vu, sổ hiển thị đường thông thoáng.
Vị trí đắc địa gần khu công nghiệp, khu dân cư đông đúc, cách đường 173 chỉ 300m.
Giá chỉ 900 triệu, còn thương lượng, nhanh tay kẻo lỡ!
Liên hệ ngay 0326753668 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

032 675 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

900 triệu

2 PN, 1 WC
451.3 m²
1,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Phong Nẫm, H. Giồng Trôm, T. Bến Tre
NT

Nguyễn Huỳnh Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới Phong Nẫm Giồng Trôm, ô tô 7 chỗ vi vu, giá chỉ 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.