Tin đăng đã hết hạn.

Căn chung cư mini Trâu Quỳ, Gia Lâm, 6 tầng, thang máy, ô tô thông, dòng tiền 150tr/ tháng

Ngày đăng: 16/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Vị trí đẹp, vài bước chân ra Học viện Nông Nghiệp Việt Nam, khu vực buôn bán tấp nập, giao thông thuận lợi, tiện ích bạt ngàn. + Trước nhà ôtô thông từ phố Trâu Quỳ sang phố Cửu Việt, kinh doanh sầm uất. + Nhà gồm 2 cửa hàng và 54 phòng khép kín cho thuê, gần học viện Nông nghiệp, nhu cầu thuê nhà của sinh viên cực cao nên lúc nào cũng kín phòng. - Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, chủ gửi ngân hàng cho mới, khách cọc chủ tự rút sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 187 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

31,3 tỷ

211 m²
148,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trâu Quỳ, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0971871362

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn chung cư mini Trâu Quỳ, Gia Lâm, 6 tầng, thang máy, ô tô thông, dòng tiền 150tr/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.