Tin đăng đã hết hạn.

Trung Tâm-Cạnh Cổng HVNN Trâu Quỳ - Nhà LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN 152m*3 Tầng-PHỐ KINH DOANH-Ở+Kinh Doanh

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - MẶT PHỐ KINH DOANH DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH - MT KHỦNG, Ô TÔ THÔNG TRÁNH - THÔNG SỐ VÀNG Căn Nhà xây dựng cực kỳ đẹp tại Trung Tâm học viện 3 Mặt Thoáng sáng kinh doanh buôn bán quanh năm Vỉa hè ô tô đỗ, lưu lượng hàng vạn sinh viên qua lại biến căn nhà này trở thành vị trí kinh doanh cực kỳ tốt Diện tích sổ 152m MT 7,5m Sổ đỏ đẹp pháp lý chuẩn ngân hàng giữ hộ ( đảm bảo pháp lý và định giá cực cao) Nay chủ bí tiền cần bán gấp và mức đưa ra chỉ 24,2 Tỷ có thương lượng thêm Cam kết chuẩn thông tin Alô zl ngay để e tư vấn đi xem nhà 0912915066

Xem thêm

Liên hệ:

091 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

24,2 tỷ

4 PN, 3 WC
152 m²
159,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Trâu Quỳ, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trung Tâm-Cạnh Cổng HVNN Trâu Quỳ - Nhà LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN 152m*3 Tầng-PHỐ KINH DOANH-Ở+Kinh Doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.