Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 mặt tiền trung tâm Trâu Quỳ,Gia Lâm,Hà Nội, 103m2 6 tầng mới tinh,cực hiếm

Ngày đăng: 05/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhà phố thương mại mặt phố Lý Thánh Tông, Xã Gia Lâm, Thành phố Hà Nội - Nhà xây 6 tầng hoàn thiện mặt ngoài bên trong thô có hố chờ thang máy, diện tích 103m2 - Mặt tiền chính đường Lý Thánh Tông 40m, mặt tiền phụ là đường 22m va 8m, ngay cửa ngõ vào trung tâm hành chính và kinh tế Gia Lâm. - Vị trí duy nhất, siêu kinh doanh phù hợp làm: nhà hàng, khách sạn, bệnh viện nhỏ, cafe,.... - Giao thông thuận tiện ra phố Thành Trung, Trâu Quỳ, Ngô Xuân Quảng,... và các dự án lớn như: Vinhomes Ocean Park, Eurowindow Twin Park, Metropolitan,... - Sổ đỏ cất két, sở hữu lâu dài, giá bán 55 tỷ. Liên hệ xem nhà đất và tư vấn miễn phí ngày đêm e.Nhật: 0982852808, 0982852808

Xem thêm

Liên hệ:

098 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

55 tỷ

103 m²
533,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 mặt tiền trung tâm Trâu Quỳ,Gia Lâm,Hà Nội, 103m2 6 tầng mới tinh,cực hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.