Tin đăng đã hết hạn.

Trâu Quỳ Gia Lâm 136.5m² 19 tỷ mặt phố Chính Trung, vỉa hè ô tô tránh, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 29/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà 1 tầng hiện đang cho thuê, dòng tiền ổn định 200 triệu/năm. Mặt phố Chính Trung trung tâm Trâu Quỳ, khu vực sầm uất, vỉa hè rộng, ô tô tránh, kinh doanh đa ngành nghề.

Xem thêm

Liên hệ:

096 980 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

19 tỷ

136.5 m²
139,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Chính Trung, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HP

Huong Phungthi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trâu Quỳ Gia Lâm 136.5m² 19 tỷ mặt phố Chính Trung, vỉa hè ô tô tránh, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.