Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Trâu Quỳ Gia Lâm kinh doanh đắc địa, mặt tiền 12m siêu hiếm, giá chỉ 40 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Trâu Quỳ Gia Lâm kinh doanh đắc địa mặt tiền 12m siêu hiếm, giá chỉ 40 tỷ. Vị trí siêu đắc địa không gì bàn cãi: Nằm ngay khu Học viện Nông Nghiệp, trung tâm sầm uất nhất Trâu Quỳ. Mặt tiền 12m cực rộng, hiếm có trên thị trường, phù hợp mở showroom, nhà hàng, ngân hàng, chuỗi kinh doanh lớn. Đường trước nhà ô tô tránh, giao thông thuận tiện, dòng người qua lại tấp nập ngày đêm. Khu vực tập trung đông sinh viên, cư dân, tiềm năng kinh doanh không giới hạn. Thông tin căn nhà: Diện tích rộng, thiết kế hiện đại, công năng đầy đủ. Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài. Giá bán: 40 tỷ tài chính siêu hấp dẫn cho một mặt phố trung tâm Trâu Quỳ. Liên hệ ngay: 0913229333 để xem nhà trực tiếp & sở hữu căn hiếm mặt tiền 12m.

Xem thêm

Liên hệ:

091 322 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

40 tỷ

310 m²
129,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ngô Xuân Quảng, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DQ

Dương Hồng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trâu Quỳ Gia Lâm kinh doanh đắc địa, mặt tiền 12m siêu hiếm, giá chỉ 40 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.