Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán gấp Nhà tại Dự án Metropolitan,Trâu Quỳ, Gia Lâm, 13,3 tỷ, 67,5m2,Lô góc View siêu đẹp

Ngày đăng: 29/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng 5 tầng với thiết kế hiện đại, 5PN + 5WC + bếp, giá 13,3 tỷ VND. Ngõ vào rộng 13m, phù hợp cho ô tô. Mặt tiền 5m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
Căn nhà được xây dựng trên diện tích 67,5m2, với 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. Hạ tầng nội khu đồng bộ với đường nội bộ rộng 7m, cây xanh dọc 2 ven đường, hệ thống điện âm và nước máy hiện đại. Căn nhà không có nội thất, cho phép chủ nhân tự do thiết kế theo ý thích.

Thông tin dự án:
Central Metropolitan bao gồm 69 căn liền kề nhà phố, diện tích từ 67,5m2 đến 174m2. Dự án được xây dựng 5 tầng và bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài. Hạ tầng đồng bộ, gần bệnh viện, trung tâm thương mại và các tiện ích xã hội.

Gần các tiện ích:
- Cách bệnh viện Đa Khoa Gia Lâm 800m
- Cách trường THCS Trâu Quỳ 1km
- Cách siêu thị Hapromart Trâu Quỳ 1,5km
- Cách AEON MALL 7km, Big C Long Biên 8km

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà với Long Nguyễn Thanh qua số điện thoại 0396584462.

Xem thêm

Liên hệ:

039 658 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,3 tỷ

5 PN, 5 WC
67.5 m²
197,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Gia Lâm Central Metropolitan, Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thanh Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán gấp Nhà tại Dự án Metropolitan,Trâu Quỳ, Gia Lâm, 13,3 tỷ, 67,5m2,Lô góc View siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.