Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ, DT 73m2, 6 tầng, kinh doanh đỉnh

Ngày đăng: 12/12/2024

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Gia đình chuyển công tác, nên cần bán lại căn nhà nằm tại mặt chính phố Ngô Xuân Quảng:
+ Diện tích: 73m².
+ Mặt tiền = mặt hậu: 3,5m.
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay.
+ Hướng: Đông.
+ Giá bán: 19,5 tỷ. Mua bán có thương lượng.
+ Nhà nằm tại đoạn đẹp nhất phố Ngô Xuân Quảng, kinh doanh sầm uất, dòng tiền cho thuê hoặc kinh doanh hàng tháng rất tốt. Hiện trạng đang là nhà 6 tầng với thiết kế hiện đại, nhiều ánh sáng tự nhiên, có sẵn thang máy và nội thất cao cấp, nhà gia đình xây để ở nên rất kỹ về chất lượng nhà, yên tâm sử dụng lâu dài.
+ Liên hệ ngay Mr Huy qua hotline 0927 034 *** hỗ trợ xem nhà đất miễn phí 24/7. Chuyên bất động sản Long Biên Gia Lâm, nhận ký gửi nhà đất phí thấp.
Xem thêm

Liên hệ:

092 703 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

4 PN, 4 WC
73.2 m²
266,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhà mặt phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ, DT 73m2, 6 tầng, kinh doanh đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.