Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng trên đường Trương Chí Cương, Duy Xuyên, Quảng Nam, giá chỉ 4,25 tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Diện tích rộng rãi 168m2 (ngang 6m x dài 28m) tha hồ cho bạn bung lụa.
Đường rộng 30m, ô tô ra vào thoải mái. Hướng Đông Bắc đón gió mát quanh năm, không lo nóng bức.
Nhà còn mới, thiết kế kiên cố với 3 phòng ngủ, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê.
Liên hệ ngay 0933572485 để xem nhà và chốt deal kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

093 357 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 28m
Nội thất
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

3 PN
168 m²
25,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trương Chí Cương, X. Duy Nghĩa, H. Duy Xuyên, T. Quảng Nam
LH

Long Hoang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng trên đường Trương Chí Cương, Duy Xuyên, Quảng Nam, giá chỉ 4,25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.