Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1.5 tầng Đa Phúc vị trí đắc địa, giá siêu yêu

Ngày đăng: 01/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu căn nhà 1.5 tầng siêu xinh tại Đông Lãm, Đa Phúc, Dương Kinh
Diện tích 44m2, thiết kế kiên cố, chắc chắn, đảm bảo an cư lạc nghiệp.
Vị trí siêu đỉnh: Gần chợ, trường học, khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, chỉ 5 phút xe máy đến cầu Bùi Viện, lại còn gần các dự án hot hit như FPT và đường Vành Đai đang khởi công.
Giá chỉ 1.2xx tỷ - quá là đáng để đầu tư!
Liên hệ ngay Trần Hường qua Zalo 0379797983 để xem nhà và chốt deal nhé
Xem thêm

Liên hệ:

037 979 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

44 m²
27,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Đông Lãm 1, P. Đa Phúc, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
TH

Trần Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1.5 tầng Đa Phúc vị trí đắc địa, giá siêu yêu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.