Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 tầng Đa Phúc, Hưng Đạo, chỉ 1,55 tỷ - xách vali vào ở ngay

Ngày đăng: 11/09/2025

6.8
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Nhà 3 tầng mới coóng tại Đa Phúc, Hưng Đạo đang chờ bạn đến rước về dinh đây.
Diện tích 40,5m2, mặt tiền 4.5m, thiết kế hợp lý đến từng centimet, chỉ việc xách vali đến và tận hưởng cuộc sống thôi.
Ngôi nhà hướng Nam chếch Tây đón ánh nắng dịu dàng, có 4 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp đầy đủ tiện nghi.
Giá chỉ 1,55 tỷ, vẫn còn thương lượng được nữa đó nha.
Liên hệ ngay 0974629798 hoặc 0987797996 để biết thêm chi tiết và xem nhà nhé.
Xem thêm

Liên hệ:

097 462 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 9m
Ưu điểm BĐS Xây mới, Xây chắc chắn để ở

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

4 PN, 2 WC
40.5 m²
38,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
3
Hướng
Nam, Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Đa Phúc, P. Hưng Đạo, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
BP

Bđs PhươngThúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 tầng Đa Phúc, Hưng Đạo, chỉ 1,55 tỷ - xách vali vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.