Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1,5 tầng Tiều Trà ,Hưng Đạo , Dương . Giá chỉ 1150 triệu

Ngày đăng: 27/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1,5 tầng Tiểu Trà,Hưng Đạo,Dương Kinh Diện tích: 45m Nhà mới xây, 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1wc, có tầng lửng làm kho, dọn về ở ngay Cách chợ, trường học vài bước chân - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ - Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng Cam kết giá rẻ hơn thị trường ít nhất 200 triệu Cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lý tưởng! giá chỉ 1,1xx tỏi phù hợp đầu tư hay vc ra ở riêng Mr. Đương : 0922989179 Văn phòng BĐS Biển Vàng Số 10, Đường Hải Phong, Dương Kinh, Hải Phòng #bđs #bđshaiphong #bđsduongkinh #bđskienthuy #bđsdoson #bđshanoi

Xem thêm

Liên hệ:

092 298 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

2 PN, 2 WC
45 m²
25,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Tiểu Trà, P. Hưng Đạo, Q. Dương Kinh, Tp. Hải Phòng
NH

Nguyễn Đương Hp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1,5 tầng Tiều Trà ,Hưng Đạo , Dương . Giá chỉ 1150 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.