Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Hậu Nghĩa, 3,584 tỷ, 75m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, hot

Ngày đăng: 16/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà riêng tại Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An với diện tích 75m2, 3PN và 2WC. - Giá: 3,584 tỷ VND. - 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi. - Mặt tiền 5m, phù hợp kinh doanh. - Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Xuyên Á (chi nhánh Đức Hòa). - Công viên Võ Tấn Đồ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Phan Văn Hùng 0963240341

Xem thêm

Liên hệ:

096 324 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,58 tỷ

3 PN, 2 WC
75 m²
47,73 triệu/m²
Tt. Hậu Nghĩa, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0963240341

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Hậu Nghĩa, 3,584 tỷ, 75m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.