Tin đăng đã hết hạn.

Long An - Đức Hoà - Full 490 triệu cần bán gấp nhà Mỹ Hạnh Bắc giá rẻ nhất khu vực!

Ngày đăng: 23/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Long An - Đức Hoà - Full 490 triệu. Cần bán gấp nhà Mỹ Hạnh Bắc giá rẻ nhất khu vực! Vị trí đẹp đường ô tô tới tận nhà! Cách đường lớn Nguyễn Văn Quá chỉ 200m. Gần chợ Đình, dân cư đông đúc. Di chuyển về TP. HCM chỉ 5 phút. Thông tin căn nhà: Diện tích: 3.8m x 7m. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2WC. Sổ sách giấy tờ đầy đủ. Giá chỉ: 490triệu bao trọn thuế phí sang tên. Căn duy nhất trong khu vực với mức giá này không tìm ra căn thứ 2!

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****

Vị trí bản đồ

490 triệu

2 PN, 2 WC
26.6 m²
18,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Long An - Đức Hoà - Full 490 triệu cần bán gấp nhà Mỹ Hạnh Bắc giá rẻ nhất khu vực! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.