Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà dt 5m-15m giá 855tr gần chợ giáp Hóc Môn

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Do buôn bán không được thuận lợi nên chị mình quyết định bán căn nhà này và nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang kiếm không gian sống thoải mái. Địa chỉ đường Tỉnh lộ 824, Mỹ Hạnh Nam Đức Hoà, Long An khu dân cư Xuyên Á giáp ranh Hóc Môn. Diện tích 5 x 15m kết cấu 1 lầu đúc 3 phòng ngủ 3 WC. Vị trí giáp với Cầu Lớn Hóc Môn. - Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho việc kinh doanh nhỏ. - Hẻm rộng 5m, xe hơi vào thoải mái. - Nội thất bao gồm giường, tủ, bàn ghế, rất tiện nghi. Cách trường học và chợ tầm 1km, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Vì thực tế cần gấp tiền để xoay sở nên còn thương lượng giảm thêm nếu anh chị nào mình có thiện chí mua tiền sẵn. Liên hệ em Duyên 0981200943

Xem thêm

Liên hệ:

098 120 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

855 triệu

3 PN, 2 WC
75 m²
11,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 824, X. Mỹ Hạnh Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
KK

Kim Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà dt 5m-15m giá 855tr gần chợ giáp Hóc Môn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.