Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An, diện tích 372m2, full thổ cư, đường 6m, giá 3,6 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán nhà chính chủ tại thị trấn Hậu Nghĩa, diện tích 12m x 31m, full thổ cư.
Vị trí: Cách đường 823 khoảng 200m, đường bê tông rộng 6m.
Nhà xây dựng 2 căn riêng biệt, một căn 4m x 31m và một căn 8m x 31m.
Hiện đang cho thuê một căn với giá 3 triệu/tháng.
Nhà có thể vào ở ngay, cách trung tâm hành chính Hậu Nghĩa khoảng 700m.
Giá bán: 3,6 tỷ, còn thương lượng nhẹ.
Liên hệ: 0983797073 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 379 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Chiều sâu 31m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

372 m²
9,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Hậu Nghĩa, H. Đức Hòa, T. Long An
MA

Mua Bán Nhà Đất Đức Hoà Long An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An, diện tích 372m2, full thổ cư, đường 6m, giá 3,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.