Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 536tr sở hữu ngay nhà phố 3.5 tầng dự án Vinhomes Green City phái Tây Bắc Tp.HCM

Ngày đăng: 30/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Nhà Phố tại Vinhomes Green City nổi bật với thiết kế hiện đại, bao gồm 4PN + 4WC. Ngôi nhà có hướng cửa chính Đông và ban công Tây, chiều ngang mặt tiền rộng, đường vào 15m thuận tiện cho xe hơi. Giá bán chỉ 4.38 tỷ đồng, pháp lý đang chờ sổ. Tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh Sò Đỏ. - Bệnh viện Đa Khoa Xuyên Á (chi nhánh Đức Hòa). - Công viên Võ Tấn Đồ. Thông tin thêm về dự án: Khu đô thị mới Hậu Nghĩa có diện tích 197ha, bao gồm biệt thự, nhà phố và căn hộ cao cấp, do Công ty CP Phát triển Thành Phố Xanh (thành viên của Công ty CP Vinhomes) đầu tư. Dự án được trang bị hệ thống tiện ích phong phú như trường đại học, bệnh viện và các tiện ích khác, tạo nên một môi trường sống lý tưởng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 235 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

536 triệu

4 PN, 4 WC
60 m²
8,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tt. Hậu Nghĩa, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0902358610

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 536tr sở hữu ngay nhà phố 3.5 tầng dự án Vinhomes Green City phái Tây Bắc Tp.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.