Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 4x7m, gần chợ Mỹ Hạnh Nam 425tr bao thuế phí

Ngày đăng: 06/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán căn nhà như hình và video ở Tỉnh Lộ 9, Mỹ Hạnh Bắc. Gần chỗ đường Nguyễn Văn Bứa Hóc Môn lên thành phố chỉ 30p. Diện tích 4x7m, trệt lầu, bao quy hoạch tranh chấp, đất thổ cư được phép xây dựng. Giá 425tr, bao thuế phí sang tên. Liên hệ số này có zalo, có uy tín thì đi xem đỡ mất thời gian 2 bên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 169 ****

Vị trí bản đồ

425 triệu

2 PN, 2 WC
28 m²
15,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Mỹ Hạnh, X. Mỹ Hạnh Bắc, H. Đức Hòa, T. Long An
D

Diễm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 4x7m, gần chợ Mỹ Hạnh Nam 425tr bao thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.