Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà hai mặt tiền giá chỉ 720 triệu

Ngày đăng: 30/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà hai mặt tiền giá chỉ 720 triệu. Diện tích: 4x8m. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế hợp lý, tận dụng tối đa không gian. Vị trí góc 2 mặt tiền, thông thoáng tiềm năng kinh doanh nhỏ. Sổ hồng riêng chính chủ giữ sổ, pháp lý rõ ràng. Giá bán chỉ: 720 triệu. Liên hệ 0867454189 gặp em Vy ngay để xem nhà thực tế số lượng có hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 745 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

720 triệu

2 PN, 2 WC
32 m²
22,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Khu dân cư Mỹ Hạnh Hoàng Gia, H. Đức Hòa, T. Long An
VH

Vyvy Home

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bán gấp căn nhà hai mặt tiền giá chỉ 720 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.