Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 trệt 1 lầu ngay đầu đường D18 - KDC Cát Tường Phú Sinh - Giá 1tỷ680 - Hướng Đông

Ngày đăng: 03/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi căn nhà ngay đầu đường D18 KDC Cát Tường Phú Sinh. Nhà 1 trệt 1 lầu sổ hồng riêng đã hoàn công. Gần công viên 7 Kỳ Quan. Diện tích 4x14.3. Đường nhựa 8m - đường thẳng như sân bay. Giá 1tỷ680. 0933909737 Như Tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 390 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,68 tỷ

2 PN, 2 WC
57.2 m²
29,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Cát Tường Phú Sinh Eco City, H. Đức Hòa, T. Long An
NB

Như Tỷ BDS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 trệt 1 lầu ngay đầu đường D18 - KDC Cát Tường Phú Sinh - Giá 1tỷ680 - Hướng Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.