Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp full nội thất 390 triệu nhận nhà ở ngay gần trường nguyễn văn quá

Ngày đăng: 29/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT 390 TRIỆU NHẬN NHÀ Ở NGAY. Thổ cư 100%. Sổ hồng công chứng ngay Tài sản chính chủ. Nhà 1 trệt 1 lầu xây kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp gia đình nhỏ hoặc vợ chồng trẻ. Full nội thất xịn sò: Giường tủ, bếp, bàn ghế chỉ việc xách vali vào ở. Hẻm sạch đẹp, dân cư thân thiện Khu vực an ninh, gần chợ, trường học, tiện ích xung quanh đầy đủ. Giá chỉ 390 triệu, thương lượng nhẹ cho khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

097 959 ****

Vị trí bản đồ

390 triệu

2 PN, 2 WC
20 m²
19,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp full nội thất 390 triệu nhận nhà ở ngay gần trường nguyễn văn quá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.