Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 ngay khu công nghiệp Đức Hòa Hạ, Long An - Giá 1,55 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà cấp 4 vị trí đắc địa tại khu công nghiệp, khu dân cư Đức Hòa Hạ, Long An!

Diện tích đất rộng rãi 6m x 29m, tổng diện tích công nhận 172m2, thổ cư 100%. Nhà cấp 4 hiện trạng, phù hợp để ở ngay hoặc xây mới theo ý thích.

Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch, sang tên nhanh chóng.

Vị trí siêu thuận tiện, chỉ cách đường lớn DT10 (đường Trần Văn Giàu Bình Chánh) khoảng 200m, kết nối dễ dàng với TP.HCM chỉ qua một cây cầu.
 
Tiềm năng kinh doanh cho thuê phòng trọ cực lớn, với giá thuê khu vực khoảng 1.5 triệu/phòng, nhờ vị trí gần khu công nghiệp và dân cư sầm uất.

Giá bán cực hấp dẫn, giảm từ 1.7 tỷ xuống chỉ còn 1.55 tỷ!

Liên hệ ngay em Thương qua số điện thoại 0919397569 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

091 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 28,67m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

172 m²
9,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Đức Hòa Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
TG

Thương Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 ngay khu công nghiệp Đức Hòa Hạ, Long An - Giá 1,55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.