Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An, 3,2 tỷ, 600m2 ( có 2 sổ)

Ngày đăng: 21/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An, với diện tích 300m2, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. - 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát - 1 phòng tắm tiện nghi - Hướng cửa chính Đông Bắc, đón gió mát - Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô - Mặt tiền 16m, thích hợp cho việc kinh doanh - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch Nhà có nội thất cơ bản, mang đến không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên. Xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0902588231, liên hệ Trần Minh Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 258 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 1 WC
300 m²
5,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
X. Đức Hòa Thượng, H. Đức Hòa, T. Long An
TH

Trần Minh Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An, 3,2 tỷ, 600m2 ( có 2 sổ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.