Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mỹ Hạnh Nam Đức Hòa Nhà 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Giá 680 triệu LH:0918551010

Ngày đăng: 14/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà Mỹ Hạnh Nam Đức Hòa Gần tỉnh lộ 824 nhà 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. Diện tích sử dụng 72m2. Khu đông dân cư. Cách Chợ và Ủy Ban 1km. Giá 680 triệu. Nhà mới mua dọn về ở ngay. Anh chị quan tâm liên hệ SĐT: 0918551010 gặp Thương.

Xem thêm

Liên hệ:

091 855 ****

Vị trí bản đồ

680 triệu

2 PN, 2 WC
72 m²
9,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 824, X. Mỹ Hạnh Nam, H. Đức Hòa, T. Long An
T

Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mỹ Hạnh Nam Đức Hòa Nhà 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Giá 680 triệu LH:0918551010 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.