Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh cặp nhà mặt tiền 11m tỉnh lộ 823

Ngày đăng: 04/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí mặt tiền ĐT823 đông dân, sầm uất nhất Đức Hoà, gần chợ, kcn, trường học, uỷ ban,... Tổng diện tích 280m2 full thổ cư 2 sổ riêng Hiện trạng có nhà cấp 4 đang cho thuê Thương lượng chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

11 tỷ

280 m²
39,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 823, X. Đức Lập Hạ, H. Đức Hòa, T. Long An
CN

Công Nguyễn

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh cặp nhà mặt tiền 11m tỉnh lộ 823 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.