Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán ngay nhà mặt phố mặt tiền đường 20m ngay trung tâm Đức Hòa - giá thương lượng

Ngày đăng: 11/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: 5x15m. 1 trệt 3 lầu đường trước nhà rộng rãi thoáng mát. Gần các tuyến đường. Liền kề TP Hồ Chí Minh, di chuyển theo các cung đường: TL8, QL 22, DT10. Tiếp cận Tây Nam Bộ: CT02, QL1A. Liên kết vùng (hạ tầng đang và sắp triển khai). Vành Đai 3. Vành Đai 4. Cao tốc Đức Hoà - Chơn Thành. Metro Bến Thành - Tham Lương. Gần các tiện ích xung quanh như: Trung tâm thương mại. Trường học liên cấp. Bệnh viện. Hỗ trợ đi xem nhà 24/7, giá cả thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 305 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

5 PN, 4 WC
75 m²
50,53 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán ngay nhà mặt phố mặt tiền đường 20m ngay trung tâm Đức Hòa - giá thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.