Tin đăng đã hết hạn.

Siêu lời bán dãy trọ 8 phòng Tân Đức - 2 tỷ 2 - SHR riêng - đang cho thuê 22 triệu/tháng

Ngày đăng: 06/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chào bạn! Mình cần bán gấp dãy trọ "vàng" 8 phòng tại KDC Tân Đức, Long An - vị trí cực hot gần KCN, dân công đông đúc, phòng full nội thất đang cho thuê 100%. Mua là có thu nhập ngay 22 - 25 triệu/tháng! "Mình cần bán gấp vì định cư nước ngoài, ai quan tâm alo mình dẫn đi xem và trao đổi chi tiết! ". Thông tin "hot": Diện tích 140m2 - 8 phòng full tiện nghi (máy lạnh, nước nóng, wifi, camera an ninh). Sổ hồng riêng - pháp lý rõ ràng, công chứng trong ngày. Vị trí đắc địa: Cách KCN Tân Đức 1km, gần chợ, trường học, bệnh viện. Đang cho thuê ổn định 22 - 25 triệu/tháng (có sổ sách rõ ràng). Lợi nhuận khủng: Thu nhập thụ động 264 - 300 triệu/năm. Thanh khoản cực tốt - giá đất khu vực đang tăng mạnh. Có thể mở rộng thêm 2 - 3 phòng để tăng doanh thu. Ưu đãi đặc biệt: Giá chỉ 2 tỷ 200 triệu (thương lượng cho khách thiện chí). Tặng ngay hợp đồng thuê hiện tại + danh sách khách trọ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 840 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Wifi

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

140 m²
15,71 triệu/m²
Địa chỉ
Khu công nghiệp Tân Đô, H. Đức Hòa, T. Long An
HA

Huỳnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu lời bán dãy trọ 8 phòng Tân Đức - 2 tỷ 2 - SHR riêng - đang cho thuê 22 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.