Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 .gần trường học. Chợ Đức Hòa. Công an huyện..dtsd 77m2

Ngày đăng: 12/05/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ can bán nhà cấp 4 .
Dtsd 419....77m2
Shr công chứng trong ngày
Cách chợ. Cong vien. Công an huyện 300m..xung quanh truong hoc.bach hoa xanh.sieu thi dien máy va nhiều tien ich

Xem thêm

Liên hệ:

098 181 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

1 PN, 1 WC
77 m²
18,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đức Hòa Residence, H. Đức Hòa, T. Long An
TP

Tran Pham

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp nhà cấp 4 .gần trường học. Chợ Đức Hòa. Công an huyện..dtsd 77m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.