Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp - sang trọng, vào ở ngay - giá tốt! 820tr 039 4000 103

Ngày đăng: 10/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ ĐẸP - SANG TRỌNG, VÀO Ở NGAY - GIÁ TỐT!

Cần bán căn nhà tuyệt đẹp nằm ngay KCN Hoàng Gia, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi:

Diện tích hợp lý, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư.

Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, có ban công thoáng mát.

Phòng khách + bếp rộng rãi, tông màu sáng, trần thạch cao kết hợp đèn LED âm trần sang trọng.

Nhà vệ sinh sạch sẽ, đầy đủ thiết bị cao cấp.

Cầu thang gỗ tự nhiên chắc chắn, tay vịn đẹp mắt.

Mặt tiền thông thoáng, khu dân cư an ninh, yên tĩnh.

Nhà mới 100%, chỉ cần dọn vào ở ngay, pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng. Vị trí cực kỳ thuận tiện, gần chợ, trường học, siêu thị và nhiều tiện ích khác.

Giá bán: 820tr thương lượng trực tiếp

Liên hệ ngay : 039 4000 103 để xem nhà và sở hữu cơ hội tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

039 400 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

820 triệu

3 PN, 2 WC
60 m²
13,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
H. Đức Hòa, T. Long An
0

0394000103

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp - sang trọng, vào ở ngay - giá tốt! 820tr 039 4000 103 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.