Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Phạm Hữu Lầu vị trí đắc địa cách PMH 500m giá 14.7 tỷ

Ngày đăng: 20/01/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Một căn Duy nhất tại trục đường chính – Cần bán nhà mặt tiền Phạm Hữu Lầu quận 7.
Vị trí đắc địa kinh doanh – buôn bán tấp nập – vỉa hè rộng rãi.
Giao thông thuận tiện di chuyển qua các tuyến đường như, Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Lương Bằng, Hoàng Quốc Việt, Lê Văn Lương, Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Hữu Thọ. Đặc biệt lien kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng.
Diện tích: 4.1m x 21m. Gồm: 3 phòng ngủ, 3wc. Sân thượng, phòng khách, bếp, sân đậu ô tô thoải mái
Kết cấu căn nhà có 3 tầng đúc bê tông cốt thép chắc chắn , trệt + 2 lầu + sân thượng.
Giá bán 14,7 tỷ thương lượng.
Xem nhà liên MG BĐS Thuận Broker 0911513482.
Xem thêm

Liên hệ:

091 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

3 PN, 3 WC
166 m²
88,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Khu dân cư Bình Hữu 2, H. Đức Hòa, T. Long An
0

0911513482

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Phạm Hữu Lầu vị trí đắc địa cách PMH 500m giá 14.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.