Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà riêng giá 1,09 tỷ VND tại xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

Ngày đăng: 05/10/2024

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà riêng với giá 1,09 tỷ VND tại xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An. Pháp lý đang chờ sổ, diện tích 88 m², số phòng ngủ 2.

Thông tin cơ bản.
+ Pháp lý: Đang chờ sổ.
+ Số tầng: 1.
+ Chiều ngang mặt tiền: 6 m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 8 m.
+ Giá: 1,09 tỷ VND.
+ Diện tích: 88 m².
+ Số phòng ngủ: 2.
+ Số toilet: 2.

Mô tả chi tiết.
+ Nhà có thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Gần các tiện ích như chợ, trường học, bệnh viện.
+ Có thể thương lượng giá cả cho người có thiện chí.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Trường Giang.
Xem thêm

Liên hệ:

093 343 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,09 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
12,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà riêng giá 1,09 tỷ VND tại xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.