Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự sân vườn 3 mặt thoáng, đường 17,5m, kinh doanh sầm uất. Diện tích 160m2, mặt tiền 8m

Ngày đăng: 02/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn độc nhất vô nhị tại Nam Trần Hưng Đạo, Đồng Hới, Quảng Bình
Diện tích siêu khủng 8m x 20m, 3 mặt thoáng, sân vườn rộng lớn, kiến tạo không gian sống đẳng cấp và gần gũi thiên nhiên.
Nằm trên tuyến đường lớn 17.5m, 3 làn ô tô, khu dân cư đông đúc, kinh doanh buôn bán sầm uất, vị trí đắc địa cho an cư và đầu tư.
Bán kính 500m đầy đủ tiện ích 4-5 sao, đáp ứng mọi nhu cầu của cuộc sống hiện đại.
Giá chỉ 6 tỷ cho căn biệt thự hoàn thiện ngoài 100. Liên hệ ngay 0915452575 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này
Xem thêm

Liên hệ:

091 545 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 20m
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

6 tỷ

160 m²
37,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Hưng Đạo, P. Bắc Lý, Tp. Đồng Hới, T. Quảng Bình
HL

Hà Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự sân vườn 3 mặt thoáng, đường 17,5m, kinh doanh sầm uất. Diện tích 160m2, mặt tiền 8m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.