Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Hàm Nghi, Đông Hà, Quảng Trị, giá tốt 3,8 tỷ, 450m2

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Được tọa lạc tại đường Hàm Nghi, Phường 5, Đông Hà, Quảng Trị, loại bđs này có diện tích rộng 450m2, lý tưởng cho nhiều mục đích sử dụng. Với giá bán 3,8 tỷ VND, đây là một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để phát triển kinh doanh hoặc làm nơi ở. + Ngõ vào rộng 4m, phù hợp cho xe ô tô ra vào thoải mái. + Mặt tiền rộng 12m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng. Gần công viên Lê Duẩn, công viên Fidel và công viên Cọ Dầu, chỉ cách khoảng 2 km, tạo điều kiện thuận lợi cho việc thư giãn và vui chơi. Bên cạnh đó, các tiện ích như trường học, chợ và siêu thị cũng nằm trong khoảng cách gần. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0816215579 và tên liên hệ Trần Như Phước. Cơ hội tốt không nên bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

081 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

450 m²
8,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hàm Nghi, P. 5, Tp. Đông Hà, T. Quảng Trị
TP

Trần Như Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Hàm Nghi, Đông Hà, Quảng Trị, giá tốt 3,8 tỷ, 450m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.