Tôi chính chủ cần bán nhà phố Tôn Đức Thắng 24m2 xây 5 tầng kiên cố giá 6.9 tỷ ko qua MG

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán nhà phố Tôn Đức Thắng 24m2 xây 5 tầng kiên cố giá 6.8 tỷ ko qua MG địa chỉ số nhà 26 ngách 93 ngõ Văn Hương, phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, Hà Nội. Tầng 1: bếp khách Tầng 2: 1 ngủ vskk Tầng 3: 1 ngủ vskk Tầng 4: 1 ngủ vskk Tầng 5: phòng thờ, sân phơi. Sổ đỏ chính chủ. LH 0766554444 chủ nhà

Xem thêm

Liên hệ:

076 655 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

3 PN, 4 WC
24 m²
287,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Green Diamond 93 Láng Hạ, P. Láng Hạ, P. Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
Ll

Linh linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Tôi chính chủ cần bán nhà phố Tôn Đức Thắng 24m2 xây 5 tầng kiên cố giá 6.9 tỷ ko qua MG - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.