Tin đăng đã hết hạn.

Bán Toà Building 12 tầng thang máy MP Đường Láng, Đống Đa, 250m, mt20m, doanh thu 700tr/tháng

Ngày đăng: 02/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

MẶT PHỐ ĐƯỜNG LÁNG - TÒA NHÀ 12 TẦNG THANG MÁY - MẶT TIỀN 20M - DT 250M - VÔ CÙNG ĐẲNG CẤP TOÀ MẶT PHỐ VĂN PHÒNG - VỊ TRÍ VIP ĐẲNG CẤP - BA THOÁNG - VỈA HÈ 10M - MẶT TIỀN SIÊU RỘNG - 2 HẦM 2 THANG MÁY - PCCC VÀ GPXD ĐẦY ĐỦ - SỔ HOÀN CÔNG Vị trí siêu đắc địa, view thoáng vĩnh viễn, vỉa hè 10m chạy dài mặt tiền thênh thang 4 hàng ô tô, trước nhà để được hàng chục ô tô, 3 mặt thoáng. Kết nối giao thông tuyệt vời đi đâu cũng tiện, quy hoạch đã xong. Hệ thống trang thiết bị của tòa nhà gồm: điều hòa âm trần, hệ thống PCCC được thành phố cấp phép, 2 thang bộ, 2 thang máy, full thiết bị vệ sinh, hệ thống ống cấp nước, dây diện, internet, cáp quang, cửa kính cường lực cao cấp mới tinh, hiện đại và đầy đủ.  Công năng sử dụng với 9 tầng nổi 1 tum, 2 hầm, 2 thang máy, 2 thang bộ thoát hiểm, nội thất cao cấp. Hiện đang để thông sàn, có thể thiết kế chia phòng khách sạn dễ dàng đã có sẵn bản vẽ thiết kế. Tùy mục đích khách mua mà chuyển đổi thiết kế. Doanh thu dự kiến 700tr/th. Pháp lý sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn. Liên hệ ngay SĐT: 0368118779 để đi xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

036 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

259 tỷ

245 m²
1,06 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0368118779

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Toà Building 12 tầng thang máy MP Đường Láng, Đống Đa, 250m, mt20m, doanh thu 700tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.