Tin đăng đã hết hạn.

Vip phố xã đàn - diện tích 135m - mặt tiền 9m - 2 mặt tiền - 5 tầng - thang máy- kd - giá 103 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU VIPPP 1 MẶT PHỐ XÃ ĐÀN 1 MẶT NGÕ - MẶT TIỀN ĐẠI TƯỚNG - VỈA HÈ RỘNG - THANG MÁY - KINH DOANH ĐỈNH CAO Nằm trên Mặt phố VIP Xã Đàn, trung tâm quận Đống Đa, sở hữu 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau nhà, vị trí Quy hoạch đã ổn định, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền, thể hiện đẳng cấp tuyệt vời. Thiết kế: 5 tầng thang máy xây full 135m. + Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh thông sàn, lợi thế tuyệt đối cho thuê. + Tầng 2-5: Mỗi tầng 2 phòng rộng rãi, WC. Phần diện tích chưa có sổ hiện tại có đầy đủ giấy tờ mua bán gốc từ chủ cũ được chính quyền công nhận, có giấy tờ nộp thuế hàng năm đầy đủ. Hiện tại, chính quyền đã tư vấn làm sổ phần 45m, chủ chưa muốn làm. Giá trên là giá chủ bán hiện trạng. Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ: Mr Thịnh - Nhà Đẹp Hà Nội 0917232626 #thịnhnhadephanoi #haibatrung #Hoankiem #Badinh #Dongda

Xem thêm

Liên hệ:

091 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

103 tỷ

135 m²
762,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TM

Thịnh Mr

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vip phố xã đàn - diện tích 135m - mặt tiền 9m - 2 mặt tiền - 5 tầng - thang máy- kd - giá 103 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.