Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phân lô thái hà -lô góc- ô tô đỗ cửa- kinh doanh đỉnh-35m nhỉnh 14 tỷ

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHÂN LÔ THÁI HÀ -LÔ GÓC- Ô TÔ ĐỖ CỬA- KINH DOANH ĐỈNH-35M NHỈNH 14 TỶ Chủ cần bán gấp, phân lô Thái Hà, lô góc Vị trí cực đẹp, mặt ngõ ô tô tránh, chỉ 30m ra mặt phố, ngay gần ngã tư Chùa Bộc - Thái Hà - Tây Sơn, khu vực Trung tâm đi lại hay kinh doanh đều vô cùng thuận tiện. Thiết kế : +Tầng 1 : Để xe, Khách, Bếp +Tầng 2, 3 : 4 ngủ, WC. +Tầng 4: 1 ngủ, Wc, Phòng thờ + Tầng 5: sân phơi Sổ đỏ vuông đẹp Liên hệ: P Cường 0947070979

Xem thêm

Liên hệ:

094 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

5 PN, 5 WC
35 m²
405,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà 131 phố Thái Hà, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
PC

Phạm Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phân lô thái hà -lô góc- ô tô đỗ cửa- kinh doanh đỉnh-35m nhỉnh 14 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.