Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm phố tôn đức thắng đoàn thị điểm tòa nhà hạng a dành cho các đại gia tập đoàn lớn

Ngày đăng: 25/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà mặt phố tại Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội, với diện tích 160m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. SIÊU PHẨM MẶT PHỐ TÔN ĐỨC THẮNG, ĐOÀN THỊ ĐIỂM NẰM TRUNG TÂM QUẬN Đống Đa, TÒA NHÀ HẠNG A ĐIỂM DỪNG CHÂN CỦA CÁC ĐẠI GIA, TẬP ĐOÀN, TRỤ SỞ CÁC CÔNG TY . VỚI DIỆN TÍCH 160M TÒA 9 TẦNG MẶT TIỀN SIÊU KHỦNG CHỈ CÓ 120 TỶ. thiết kế hiện đại, dòng tiền khủng 2.5 tỷ/năm. Vị trí đẹp, mặt phố trung tâm quận Đống Đa, vỉa hè rộng rãi, khu vực dân trí cao, giao thông thuận lợi. Toa nhà xây dựng 1 tầng hầm + 8 tầng nổi, 3 mặt thoáng. Tầng hầm để được trên 30 xe máy và 3 ô tô. Sàn văn phòng chia linh hoạt: sàn trước ~100m², sàn sau ~40m². Trang bị thang máy Mitsubishi nhập khẩu, điều hòa âm trần, hệ thống PCCC hiện đại, phát điện dự phòng công suất lớn. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện tim Hà Nội, bệnh viện da liễu Hà Nội. + Siêu thị Sakuko Thái Hà, Winmart+. + Trường cao đẳng y tế Hà Nội, trung tâm hỗ trợ phát triển tài năng điện ảnh TPD. Vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Liễu qua số điện thoại 0988733186 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 873 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

120 tỷ

160 m²
750 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, P. Hàng Bột, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Liễu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm phố tôn đức thắng đoàn thị điểm tòa nhà hạng a dành cho các đại gia tập đoàn lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.