Tin đăng đã hết hạn.

Bán tập thể chùa láng 20m2 giá 2.07 tỷ

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán tập thể Chùa Láng 20m2 giá 2.07 tỷ. - Ô tô đỗ cổng. - 1 ngủ + 1 gác xép. - Có chỗ để xe. - Sổ đỏ riêng, chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

2,07 tỷ

1 PN, 1 WC
20 m²
103,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Chùa Láng, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TT

Thái Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tập thể chùa láng 20m2 giá 2.07 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.