Tin đăng đã hết hạn.

Xã Đàn Đống Đa nhà tuyệt đẹp mặt tiền siêu khủng, hai mặt tiền. Vị trí cực đắc địa. Chủ cần bán gấp

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Xã Đàn. 135m2 5 tầng. MT 9m. Giá 100 tỷ. Đống Đa. Mô tả: Siêu vippp 1 mặt phố Xã Đàn 1 mặt ngõ - mặt tiền đại tướng - vỉa hè rộng - thang máy - kinh doanh đỉnh cao. Nằm trên mặt phố VIP Xã Đàn, trung tâm quận Đống Đa, sở hữu 1 mặt phố 1 mặt ngõ sau nhà, vị trí Quy hoạch đã ổn định, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền, thể hiện đẳng cấp tuyệt vời. Thiết kế: 5 tầng thang máy xây full 135m2. + Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh thông sàn, lợi thế tuyệt đối cho thuê. + Tầng 2 - 5: Mỗi tầng 2 phòng rộng rãi, WC. Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch. LH: 0988361178

Xem thêm

Liên hệ:

098 836 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

100 tỷ

135 m²
740,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Phương Liên, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
TD

Trịnh Tiến Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xã Đàn Đống Đa nhà tuyệt đẹp mặt tiền siêu khủng, hai mặt tiền. Vị trí cực đắc địa. Chủ cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.