Tin đăng đã hết hạn.

Tòa văn phòng vip mặt phố hoàng cầu - view hồ - 216m2 x 9 tầng; dt 3.6 tỷ/năm

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

TÒA VĂN PHÒNG VIP MẶT PHỐ HOÀNG CẦU - VIEW HỒ - 216M2 x 9 TẦNG; DT 3.6 TỶ/NĂM Vị trí kim cương, siêu đắc địa, view trọn hồ Hoàng Cầu, VIP nhất Đống Đa, giao thông thuận lợi. Tòa nhà thiết kế hiện đại 8 nổi 1 hầm, thang máy nhập khẩu, nội thất sang trọng đẳng cấp. DT 216m2; mặt tiền 11m Thiết kế: Tầng hầm: Gara để xe. T1,2,3,4,5: Thông sàn, wc. T6 - T8: Để ở + sky caffe view Hồ tuyệt đẹp. Cho thuê dòng tiền: 3,6 tỷ / năm Pháp lý: sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 123 tỷ. Liên hệ Em Huyền: 0943191516

Xem thêm

Liên hệ:

094 319 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

123 tỷ

216 m²
569,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
KH

Khanh Huyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa văn phòng vip mặt phố hoàng cầu - view hồ - 216m2 x 9 tầng; dt 3.6 tỷ/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.