Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt phố 9 Tầng Thang Máy Xã Đàn, Đống Đa, 162M2, Mặt Tiền 6.8M, Gara, Thang Máy, DT 3 Tỷ/Năm

Ngày đăng: 16/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ MẶT PHỐ XÃ ĐÀN - HAI MẶT TIỀN - GARA, THANG MÁY - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH ĐỈNH - DÒNG TIỀN 3 TỶ/NĂM. LIÊN HỆ NGAY! * Diện tích 162m2, 9 Tầng, mặt tiền 6.8m * Vị trí nhà mặt phố rộng, thoáng 2 mặt vĩnh viễn, vỉa hè lớn, kết nối nhanh chóng đến phố Thái Hà, Hoàng Cầu,Trần Quang Diệu, * Nhà thiết kế 9 tầng thang máy, khách mua về sẵn ở hoặc khai thác dòng tiền ngay. * Tầng 1 - 4 thông sàn, dòng tiền ổn định 3 tỷ/năm. * Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay MS Trang: 0342598922 - Chuyên BĐS quận Đống Đa giá đầu tư để được tư vấn trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

034 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

170 tỷ

4 PN, 5 WC
162 m²
1,05 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Nam Đồng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
MT

Ms Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt phố 9 Tầng Thang Máy Xã Đàn, Đống Đa, 162M2, Mặt Tiền 6.8M, Gara, Thang Máy, DT 3 Tỷ/Năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.