Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà mặt ngõ phố giảng võ quận đống đa.dt 52m2 x 7 tầng , ngõ rộng ô tô đỗ có thang máy

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN NHÀ MẶT NGÕ PHỐ GIẢNG VÕ QUẬN ĐỐNG ĐA.DT 52m2 x 7 TẦNG , NGÕ RỘNG Ô TÔ ĐỖ CÓ THANG MÁY -Vị Trí: Nhà nằm mặt ngõ rộng xung quanh hàng quán kinh doanh sầm uất -Nhà gần công viên, cắc mặt phố vài mét rất thuận thiện trung tâm của các quận nữa -Nhà xây mới chủ nhà tự thiết kế rất sang trọng và hiện đại , thang máy nhập khẩu rất đẹp - Tầng 1 có thể để làm gara để ô tô rất rộng * Liên Hệ : Tuấn Đạt sdt 0978045886 * Miễn trung gian và môi giới làm phiền!!

Xem thêm

Liên hệ:

097 804 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Xây mới

Vị trí bản đồ

23.500 tỷ

52 m²
451,92 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
P. Giảng Võ, P. Cát Linh, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội

Tuấn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà mặt ngõ phố giảng võ quận đống đa.dt 52m2 x 7 tầng , ngõ rộng ô tô đỗ có thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.