Tin đăng đã hết hạn.

Bán mặt phố VIP Xã Đàn, 1 mặt ngõ sau, vị trí kim cương, 2 thoáng, 139M, 5 tầng, MT 9m, giá hợp lý

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT PHỐ XÃ ĐÀN SIÊU PHẨM MẶT PHỐ VIP MẶT TIỀN 9M SIÊU HIẾM 2 MẶT THOÁNG VỈA HÈ RỘNG KINH DOANH ĐỈNH CAO! VỊ TRÍ KIM CƯƠNG GIÁ TRỊ TÍCH LŨY BỀN VỮNG:  Nằm trên trục phố Xã Đàn, tuyến phố huyết mạch bậc nhất quận Đống Đa, giao thông thuận tiện kết nối các quận nội thành: Hoàn Kiếm, Ba Đình, Hai Bà Trưng  Sở hữu 1 mặt phố + 1 mặt ngõ sau nhà, cực hiếm gia tăng giá trị khai thác và tiềm năng thanh khoản.  Vỉa hè rộng 9m cực lý tưởng đỗ xe, trưng bày sản phẩm, phù hợp mọi mô hình kinh doanh: showroom, spa, ngân hàng, café, nhà hàng cao cấp Mặt tiền SIÊU KHỦNG 9M cực hiếm trên trục Xã Đàn. Quy hoạch ổn định, khu vực tập trung nhiều toà nhà văn phòng, showroom thương hiệu lớn, giá trị đất tăng trưởng ổn định theo thời gian. Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, MTG

Xem thêm

Liên hệ:

037 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

110 tỷ

5 WC
139 m²
791,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
P. Xã Đàn, P. Phương Liên, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mặt phố VIP Xã Đàn, 1 mặt ngõ sau, vị trí kim cương, 2 thoáng, 139M, 5 tầng, MT 9m, giá hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.