Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Mai Anh Tuấn , hồ Hoàng Cầu,, quận Đống Đa, 5 tầng , 3ngủ,sổ đỏ đẹp, 4.880 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- Nhà nằm trên phố Láng Hạ thông ra Phố Mai Anh Tuấn, vài bước chân đi bộ ra hồ Hoàng Cầu - Diện tích 20m, 5 tầng , tổng 3 phòng ngủ, 4 wc , 1 phòng khách, 1 phòng thờ - Vị trí cực đẹp xe ba gác đỗ cửa, cách ô tô tránh 30m, cách hồ Hoàng Cầu 50m, nhà siêu hiếm tầm tài chính nhỏ - khu vực an sinh tốt , tiện ích ngập tràn, gần các tuyến phố trung tâm, sổ đỏ vuông đẹp, không lỗi phong thủy, chủ nhà thiện chí bán

Xem thêm

Liên hệ:

037 764 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

3 PN, 4 WC
20 m²
244 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Chung cư 101 Láng Hạ, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
0

0377644688

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Mai Anh Tuấn , hồ Hoàng Cầu,, quận Đống Đa, 5 tầng , 3ngủ,sổ đỏ đẹp, 4.880 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.