Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngõ 27 Lương Định Của mặt ngõ kinh doanh giáp mặt phố ngõ rộng 3m

Ngày đăng: 24/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngõ 27 Lương Định Của mặt ngõ kinh doanh giáp mặt phố ngõ rộng 3m hiếm nhà bán. Diện tích: 14m². Kết cấu: 2 tầng, gồm 1 phòng ngủ, 1 WC, phù hợp gia đình nhỏ vừa ở vừa kinh doanh. Vị trí: Ngõ 27 Lương Định Của, trung tâm quận Đống Đa, đối diện khu tập thể, khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh. Hiện trạng: Nhà đang cho thuê 7 triệu/tháng, hợp đồng đến cuối 5/2025. Người mua có thể tiếp tục nối hợp đồng nếu có nhu cầu. Pháp lý: Nhà do người thân để lại, biên lai thuế đất đầy đủ. Hiện chưa có sổ, bán theo hiện trạng, làm vi bằng cho khách mua. Giá bán: 1,65 tỷ. LH Đại Phong 0333379238

Xem thêm

Liên hệ:

033 337 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN, 1 WC
14 m²
117,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Tòa nhà 27 Huỳnh Thúc Kháng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
VP

Vũ Xuân Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngõ 27 Lương Định Của mặt ngõ kinh doanh giáp mặt phố ngõ rộng 3m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.