Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngõ 63 phố Thái Thịnh, Đống Đa, ô tô vào nhà, giá nhỉnh 14 tỷ

Ngày đăng: 06/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà ngõ 63 phố Thái Thịnh, Đống Đa, ô tô vào nhà, giá nhỉnh 14 tỷ. - Căn 1: Diện tích 45m2 x 4 tầng lô góc 2 mặt thoáng, ô tô đỗ quanh nhà, giá 14,5 tỷ. - Căn 2: Diện tích: 52/55m2 x 5 tầng, mặt tiền 6m, nhà đẹp, ô tô vào nhà, giá 15,5 tỷ. Nhà cách phố chỉ 30m đi bộ, khu vục trung tâm nhất của quận Đống Đa, gần nhiều trường Đại Học lớn, đi đâu cũng rất tiện. LH: Em Tùng 0947207316 zalo để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

094 720 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

15,5 tỷ

4 PN, 4 WC
55 m²
281,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tòa nhà 59-63 Huỳnh Thúc Kháng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
AT

A. Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngõ 63 phố Thái Thịnh, Đống Đa, ô tô vào nhà, giá nhỉnh 14 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.