Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm mặt phố thái hà 77m 5 tầng sổ vuông siêu đẹp

Ngày đăng: 23/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM MẶT PHỐ THÁI HÀ 77M 5 TẦNG SỔ VUÔNG SIÊU ĐẸP Tuyến phố kinh doanh sầm uất bậc nhất quận Đống Đa, nơi hội tụ các thương hiệu lớn về thời trang, điện máy, ăn uống và văn phòng. Nhà mặt phố Thái Hà cực hiếm khi ra hàng. Thông số vàng: Diện tích: 77m² Kết cấu: 5 tầng kiên cố Vỉa hè đá bóng Giá chào: 69,8 tỷ ( 900 triệu/m²) Lợi thế & tiềm năng: Vỉa hè rộng, ô tô đỗ, lưu lượng người qua lại cực lớn kinh doanh ngày đêm không nghỉ. Diện tích vừa phải, dễ khai thác mô hình showroom, spa, văn phòng, ngân hàng, nhà hàng cao cấp. Giá/m² đang thấp hơn một số căn trên trục Thái Hà Huỳnh Thúc Kháng Chùa Bộc (dao động 950 triệu 1,05 tỷ/m²). Khai thác dòng tiền ổn định: Cho thuê tầng 12 có thể đạt 120150 triệu/tháng, toàn bộ nhà lên đến 200 triệu/tháng. Tài sản mặt phố trung tâm Hà Nội giá trị bền vững, thanh khoản nhanh, tiềm năng tăng giá cao. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ Ms Hằng để không lỡ mất cơ hội, vì mặt phố Thái Hà luôn trong tình trạng săn hàng từng ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm mặt phố thái hà 77m 5 tầng sổ vuông siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.