Tin đăng đã hết hạn.

Mặt phố Nguyễn Chí Thanh - lô góc - kinh doanh siêu lợi nhuận - 430m2 - giá chỉ 245 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí không thể đẹp hơn trục chính Nguyễn Chí Thanh, tuyến phố huyết mạch thủ đô, kết nối nhiều quận trung tâm. Lô góc đắc địa: 1 mặt phố 2 mặt ngõ vỉa hè siêu rộng giao thông thông thoáng bốn phía. Rất phù hợp để xây dựng tòa văn phòng hạng A, building cao cấp, khách sạn 5 sao, showroom trưng bày. Mặt tiền chính 12m cực hiếm. Phía sau nhà nở hậu hơn 20m, có 2 ngõ sau rộng hơn 2m, thông nhiều hướng cực kỳ linh hoạt khi khai thác. Hiện trạng khai thác tốt: Mặt trước cho thuê kinh doanh ô tô cao cấp dòng tiền cực ổn định. Phía sau là nhà 5 tầng chia hàng chục căn hộ dịch vụ đang cho thuê kín hiệu suất cao. Tài sản hiếm có giá trị gia tăng bền vững theo thời gian. Chủ thiện chí pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng. Liên hệ ngay: 0866391031 hôm nay để xem trực tiếp và sở hữu bất động sản siêu tiềm năng này!

Xem thêm

Liên hệ:

086 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

245 tỷ

5 PN, 5 WC
430 m²
569,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. Láng Thượng, Q. Đống Đa, Tp. Hà Nội
PH

Phan Trung Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt phố Nguyễn Chí Thanh - lô góc - kinh doanh siêu lợi nhuận - 430m2 - giá chỉ 245 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.